DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, March 28, 2012

Ni Mke Wangu wa Ndoa Kabisa Huyu. Kwa Hivyo Msinihubirie Mambo ya Kuvaa Kondomu. Halafu Huyo Cute Wenu Anawadanganya. Hakuna Formula ya Kula Tigo. Ali Mradi Wote Muwe Mnafurahia. Hayo Mambo Eti ya Kuingiza Kichwa tu Ni Upuuzi Mtupu !!!

85 comments:

  1. Mh.... Kazi kweli kweli, pole shemeji maana pipe inakuingia kweli kama inaingia yote na kuna raha tupu basi CUTe tetea hoja

    ReplyDelete
  2. JAMANI EEH MIMI NILITOWE UZOWEFU WANGU TU NA NINAVYO WEWESEKA KWA TIGO MNAO WAFIRA WAKE ZENU KWA KUINGIZA YOTE HEWALA NDIO MAMBO YA RAHA TUPU ! MIMI HUWA SIINGIZWI YOTE BABU EEH, RAHA YA MKUNDU SIO KUSOKOMEZANA NA KUUMIZANA , KAMA WAKE ZENU HUWA HAWA SEMI KAMA MWAWAUMIZA BAASI MI NAWAMBIENI MNAWAUMIZA,, NDIO MAANA MNAWATOWA MAVI NA KUWATANUWA MATUNDU YAO YA NYUMA.
    MIMI AKA NACHEZA NA KILE KICHWA CHWA MBOO NAKIFYONZA NA ASSHOLE YANGU HUKU NIKIPIKICHWA CHUCHU TARATIBU MAMAMANGU ,MBONI ZANGU ZA MACHO HUPOTEA KWA MAUTAMU . SASA UKIINGIZWA YOTE HIVYO MWANAMKE WASIKIA RAHA GANI WAJAMENI?! MWANAMKE SHURTI UWE NA MARINDA YA MKUNDU , SIO MISHIMO HIYOOO! MKISHA REGEA WAUME ZENU WANAWAKIMBIA WANATAFUTA YENYE MARINDA BECAUSE MKUNDU YENU HAIBANI TENA MBOO ZAO. HAHAHAHHAHAA
    AFU MNAINGIZANA YOTE BILA CONDOM ? WE MUME UNAJUWA HIZO CHEMBE CHEMBE ZA MAVI ZINAKUINGIA HUKO NA MADHARA YAKE NI HATWARI!! JAMANI CONDOM MUHIMU KWA USALAMA WAKILA MTU
    ... KIDUME NIMEJIJITETEA "SMILE"


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Thanx cute nimekusoma haswaaa, nimependa hiko kipengele cha kufyonza kichwa cha mboo na asshole, duh... We kweli mkale kwenye hiyo secta

      Delete
    2. UR WELCOME KIDUME ;) UMEONA EE HAHAHAAA

      Delete
    3. thnx bt raha ya mboo sharti uiingize kunako na ifiti mithili ya nut au bolt sehemu husika

      Delete
  3. saizi hiyo ndo safi yaani nje nje ndani

    ReplyDelete
  4. Wandugu hapo juu mimi na unga mkono hoja ya kaka mwenye post napia upande wa pili naunga mkono hoja ya Cute(xpart)

    ReplyDelete
  5. maaaanina..tupeni maujuzi...!

    ReplyDelete
  6. kweli kufira kuna mambo...aya mwenye ujuzi mwingine wa kufirwa kama cute ajitokeze

    ReplyDelete
  7. Cute.... Duh uko vzr mpaka mwenye kakubali maujuzi ulonayo aseeee,safi sana 2pe mautamu mamaakee! Ni fuluraha hapa ndani ya rahatupu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona see?? Thanks hahahaa


      Cute...

      Delete
    2. tiana unaonaje tukiwa pamoja siku yoyote nitafute namba 0733768696 au mtu yeyete yule!!!!!!1

      Delete
  8. Anavosema Cute ni hakika. Tatizo ni kuwa wanaume tumezowea "kuzamisha", kama hujazamisha mashine basi unahisi mwenzio "haipati" na unavoskia mwenzi analalamika basi unajua "anaifeel" kumbe mnaumizana!! Na hayo yote yanatokana na kutokuwa wawazi, kama mwanamke hajielezi wazi hisia zake anavyopenda kuingiziwa anakuwa anaumia bila kupata raha yoyote lakini anashindwa kukwambia kwa sababu anadhani wewe ndiyo furaha yako kuzamisha hvyo akikuambia uingize kichwa tu utamwacha. Binafsi si mshabiki sana wa tigo, lakini huwa nafanya ocasional; na huwa sisikii kitu nikizamisha, sabubu mboo inafika kwenye utumbo. Ukiingiza kichwa tu unakuwa unamstimmulate mwenzio na wewe pia unakuwa unastimulate sehem sensitive ya kichwa! Huko kufirana na kumzamishia mwenzio mboo angalieni msitoboane utumbo na kusababishiana magonjwa ya ajabu!

    ReplyDelete
  9. BAMDOGO YAANI UMENISOMA KWELI KWELI.. I LIKE THAT! TWNA MBAYA ZAIDI WAKOJOLEA NDANI,ZILE SHAHAWA ZAKAA HUMO MDANI MATOKEO YAKE UNAANZA KUTOKWA NA MAJI MAJI KWA NYUMA ! UKIKUPALI KUKOJOLEWA NDANI UJUWE NA KUJISAFISHA LA SIVYO UTAANZA KUWA UNAJAMBA JAMBA HIVYO NAKUTOKWA NA MAJI . KAMA NILIVYOU SEMA JAMANI INGIZENI VICHWA TU UMNAWAUMIZA WAKE ZENU!

    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cute mama.....twasubiri 'darasa picha' sasa...maana officially wewe ndo mkufunzi mkuu wa RAHA TUPU as far as TIGO FAIR PLAY is concerned....

      Tumwagie mapicha ya faragha ukipigwa tigo kiutu uzima....nasi tu RAHA TUPUIKE na kujaza MAUJUZI!!!

      Delete
  10. Thanx cute i like that wangu,wanawake tuwe wawaz kwa waume ze2 japo tunataka kuwaridhsha wakiutanua mkundu wana2ona ha2na maana tena.nimependa style yako.

    ReplyDelete
  11. nikifanikiwa kupata muda on pc nitawapa makavu juu ya namna ya kulandogo coz inaonyesha nielimu muhimu kwetu kwani wengi huiga porn na kuishia kuumizana ikiwa sio lengo.

    ReplyDelete
  12. Yani hii nyumba kweli ni RAHA TUPU....maana darasa linalotolewa humu huwezi lipata kokote na kwa gharama yoyote....humu ni watu wana share experiance zao ambazo ni 'facts' hatukurupuki tu na kutoa hoja zisizotujenga wala kutupa RAHA.

    Cute sifa kwako mama... darasa la ukweli kuhusu tigo....amini usiamini umegusa wadau wote and personally 'ME'....Wadu nimewakubali kwa jinsi mnavyo react kwa mada positively mpaka tunafikia muafaka kwa manufaa yetu na wake/wapenzi wetu....

    RAHA TUPU ni zaidi ya RAHA TU....Ni DARASA la uhakika.....Nani anabisha?!!!!!

    ReplyDelete
  13. Ni kweli jamani kumuingizia mwanamke mboo yote kwenye tigo unamuumiza, nilikuwa na demu mmoja hivi ana miaka karibu 40, siku ya kwanza nilikuwa sijanywa pombe basi alinipa tigo na nilishughulikia kistaarabu mpaka akanipa hongera, basi mie kwa ulimbukeni wangu nikasema next tym naishughulika barabara, siku ilipofika nikapewa tena, nikapiga mbaya, akawa analia, nikahisi anafurahia kumbe anaumia. kesho yake akaniambia nimemuumiza vibaya, nikafeel guilty, sababu nilijua ningesifiwa. nikaacha kula ndogo kwa muda, mpaka kuna siku akanifata akaniambia twende nikakupe darasa, na alivyonifundisha ni kama alivyosema cute.


    Mpangaji banda la uwani.

    ReplyDelete
  14. Cute na wadau wengineo: Asanteni sana kwa somo zuri hili. Kweli tunajifunza mambo mengi...Tuendelee kuelimishana jamani. Kila mtu kwa raha zakeeeee !!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. nina swali jaman mimi nimewahi firana mara 2 na wanaume tofauti....ila mara ya pili nilipat mumivu mkali na damu ilitoka kidogo.tangu siku hiyo sikutaka tena kufanya mchezo huo....je kuna madhara yeyote niliyoyapata sababu ya damu kutoka?na mpz wangu wa sasa hapendi huo mchezo na nimmambia kuwa sipendi huo mchezo.....je,wakati wa kuzaa sitapata tatizo? na sitaki ajue kama nilishafanya hivyo sababu nampenda sana na ananipendaa pia.......

      nijibu kupitia e-mail mattercore@gmail.com

      Delete
    2. nina swali jaman mimi nimewahi firana mara 2 na wanaume tofauti....ila mara ya pili nilipat mumivu mkali na damu ilitoka kidogo.tangu siku hiyo sikutaka tena kufanya mchezo huo....je kuna madhara yeyote niliyoyapata sababu ya damu kutoka?na mpz wangu wa sasa hapendi huo mchezo na nimmambia kuwa sipendi huo mchezo.....je,wakati wa kuzaa sitapata tatizo? na sitaki ajue kama nilishafanya hivyo sababu nampenda sana na ananipendaa pia.......

      nijibu kupitia email mattercore15@gmail.com
      hapo juu nilikosea kuweka 15.ntashukuru sana ukinijibu dada yangu

      Delete
    3. Si uache tu mamaee kwani ni lazima kufirwa?

      Delete
  15. ASANTENI JAMANI NDIO MAMBO YA RAHA TUPU KULELIMISHANA. HUSBAND JAMANI THANKS HONEY;) ALAFU NANCY UNAJUWA CUTE PENDA HUSBAND SANA ,SASA UNAMTUMIA YEYE ANIAMBIE NIWEKE PICTURE! HAHAHAAA
    SINA PICTURE KWA SASA NAPIA NIKO SINGLE KWA SASA ,FRIEND WANGU WITH BENEFIT KASAFIRI KISCHOOL MAYBE AKIRUDI NITAWAPA RAHA WADAU WA RAHA TUPU..

    MPANGAJI BANDA LA UWANI ASANTE KWA UELEWA WAKO :) YES HUWA INAUMA SANA KUINGIZWA YOTE ! JAMANI NARUDIA TENA INGIZENI KICHWA TU ILI NYOTE MENJOY AKO KAMCHEZO KATAMU KWA WANAO JUWA KUKACHEZAA!


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. ME iko penda sana confidence yako CUTE...keep on kutupa darasa mabibi na mabwana abt tigo coz tunishi ili tufurahie life
      ...yaani nimetoka tuu job nikawasha my PC na kwenda straight to this mada coz jana niliiachia kati
      ...big up dada NANCY,,,,big up CUTE,,,,,
      ...kweli humu ni RaHa TuuUpUuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    2. Cute - ati nini? Cute penda Husband? Tutauana aiseeee. Mimi na Husband tumetoka mbali. Mimi mpaka nikafikia hatua ya kumualika na Mrs kuja kula senene na matoke ya Kihaya Siza kwa Remi unafikiri mchezo?

      Husband bwana ana mvuto wa aina yake na siyo kama hawa vijana ambao wanatoa namba zao za simu humu hovyo hovyo wakitegemea eti mwanamke na heshima zako umpigie aje akufire. Husband yeye anatukutupuikia pole pole huku akikwambia kwamba anampenda mkewe kwa 100%. Hakuna kitu kinachomsisimua mwanamke kama mwanaume wa aina hii. Basi hapo mtu waachwa ukitweta na kumtakia ndoa njema na yenye furaha na huyo mwanamke mwenye bahati...LOL

      Cute - lete mambo !!!

      Delete
    3. Nancy wewe...Nancy!!!....I just can't find the right words to describe u but you such a lady with dignity....Ur blessings are well recived...

      Cute mama usijali tutajumuika pamoja one of these days....pale Sinza kwa Remi HQ ya RAHA TUPU!!

      Delete
  16. THANKS 6Pistolz NDIO MAMBO YA RAHA TUPUUU... OOOH SIJUWI MUME WANGU AKINIFIRA NAUMIA,NAJAMBA HOVYO,NIMETANUKA TUNDU ,NIKIZA NI MATATIZO,NATOKA NA MAJI MAJI! SHOSTI MUMEO/BOYFRIEND HAJUWI KUFIRA ANAKUHABU. MKUNDU HUFYONZA KILE KICHWA CHA MBOO JAMANI NA SI MBOO KULAZIMISHA KUINGIA YOTE UPO HAPO HAHAHAA


    Cute...

    ReplyDelete
  17. Cute has points kwenye maelezo yake, nakubalina na yeye hasa kwenye suala la chembechembe za mavi. wataalamu wanasema zinaweza kusababisha tatizo la kuziba kwa mirija ya uume!!!, cute mamiiee chonde chonde tuwekee picha angalau moja 2 ili tuzidi kupata maujuzi kwenye hii issue ya TIGOOOOOO

    ReplyDelete
  18. Mama Jack (Buguruni)March 29, 2012 at 8:01 PM

    Mimi ni mwanamke na huwa nafirwa japo mara moja kwa wiki. Mume wangu alileta jelly fulani hivi kutoka UK na ni nzuri kweli. Na sisi tulianza pole pole kama anavyosema Cute. Baba akawa anaingiza kichwa tu lakini kutokana na ulaini wa ile Jelly uboo ukawa unateleza na kuzama zaidi. Halafu naye kwa vile alivyo mstaarabu basi anaongeza jelly zaidi. Muda si muda nikawa nimezoea mboo yote kuzama kabisa tena mi ndo namwambia aizamishe yote. Kuna vitu fulani tumboni kule akivigusa huwa naanza kupiga mayowe ya kikabila. Ni raha ambayo siwezi simulia.

    Siku nikiwa nimeamua kumpa tigo ya kweli kweli kabisa aliyozowea huwa najiandaa mapema. Siku kama moja au mbili hivi huwa sili sana. Nakunywa maji tu na juice ili kusafisha tumbo kwamba sitaki aje aishie kupakua mavi akizamisha yote. Halafu kuna dawa fulani hivi zinasafisha tumbo + faida zingine za kiafya. Basi siku niliyopanga nampaaaa na anafira vizuri sana na hakuna mavi wala harufu.

    Jambo la kusisitiza hapa ni kwamba tigo na UKIMWI ni mtu na kakake na kondomu haziwezi kusaidia sana kwani msuguano ni mkubwa. Ushauri wangu kwa mabinti ni kwamba USIPIGWE TIGO NA MTU AMBAYE HAMJAPIMANA NA KUAMINIANA. Vinginevyo possibility ya kupata UKIMWI ina-jump asilimia kibao mnapokulana tigo hata kama mnatumia kondomu.

    Kwa hivyo, anayosema Cute ni sawa lakini siyo fomyula inayomfaa kila mtu. Mimi huwa naingiziwa yote (inch 7.5) na nilijifungua watoto wangu bila matatizo yo yote na tigo yangu baso haijalegea wala nini....

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole sana tena hongera

      Delete
    2. haya mama jack nhongera

      Delete
    3. mama jack nitafute kwa email hii mchungajishoo@yahoo.com kuna vitu unisidie kujua coz demu wangu anapenda ila kila tukifanya anaumia hata tukitumia mafuta gani

      Delete
    4. Mama Jack umenifurahisha!Dula Dsm Airport.

      Delete
  19. NANCY UNABAHATI JAMANI ULIMUALIKA HUSBAND? NAISUBIRI BAHATI HIYO PIA ;) HAHAHAA

    MAMA JACK IM GLAD INAENJOY YOTE IKIKUINGIA MAMA :) NDIO MAMBO YA RAHA TUPUUU.
    SHIDA NA KUJIDHILI NAFSI NA RAHA KIBAO ! UNASHINDA NANJA WANYWA MAJI NA JUICE ALL DAY KISA UKIFIRWA USITOKWE NA MAVI?!! SHOSTI POLE, WATU TWALA TWASHIBA NA KIFIRO TUNAPEWA PILA KUTOLEWA MAVI... MAMBO YAKUFIRWA NA KICHWA CHA MBOO NDIO MPANGO MZIMA HAHAHA

    KWA VILE UNAENJOY MAMA JACK BASI ENDELEA KUMEZA INCH 7.5 MPENZI KWA RAHA ZAKO BUT USIKAE NA NJAA MAMII UKIWA NA NJAA SEX HAINOGI! KULA VIZURI THEN JIPIGE BOMBA NA MAJI UTASAFISHA TUMBO THEN MPE MUHESHIMIWA AFAIDI.


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa taarifa yako Cute Mr. Husband haji peke yake. Anakuja na Mrs. na kama mkiamua kulianzisha basi wote mnapewa dozi yenu...Au nyie mabibi mnalianzisha na yeye anakaa tu akiwacheki huki akinyonya Heinneken yake pole pole....Rahaaaa !!!

      Delete
    2. Uwiiiiiiii....goose bumps all over my body...mpaka kwa 'Uncle Husband' ndani ya trouser!!!

      Delete
  20. OU LALA ... MR. AND MRS. HUSBAND PLEASE NAIHITAJI HIYO NAFASI PIA,JAMANI NANCY UNANITIA UROHO WEWE! HAHAHAA
    NATUMA MAOMBI YA MUALIKO KWA MR. AND MRS. HUSBAND NIHURUMIENI MWENZINU MI PENDA HUSBAND ;)
    NANCY NIPIGIE DEBE BASI NIONJE UTAMUU PIA AND MAYBE WANARAHA TUPU WATAPATA PICTURE ZA UWO MUALIKO SIUNAJUWA TENA. HAHAHAA

    ALAFU NANCY NAOMBA UWEKE MADA YA KUMPIGISHA MUMEO/BOYFRIEND AU MKE/GIRLFRIEND PUNYETO NADHANI SISI WANAWAKE HUWA HATULIJALI SANA HILO! ME HUWA NA MPIGISHA PUNYETO MY ..... WANGU IWE YA MKONO AU YAMDOMO,MATITI,MDOMO ETC ALIMRADI NIMPE ULE UTAMU WA ZIADA ;) NA YEYE HUNIFANYIA THE SM ! MAMBO YA RAHA TUPU


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cute - nitwangie: Nancymitikisiko@gmail.com

      Kwa sasa hatuwezi kuanzisha mada nyingine mpaka hili suala la picha zako lieleweke. Unataka tu kutuchanganya ili tuchanganyikiwe halafu uruke viunzi....

      Tushakukamata. Twataka picha sie bwana na hatutaki masihara....

      Mr. na Mrs. Husband hawana neno. Wewe toa mwaliko tu na utaliona Li-Land Cruiser Prado jeusi linapiga honi getini kwako. Halafu litatokeza jibaba zuri refu na mwanamke mrembo ajabu...Kitakachofuatia hapo Muumba ndiye anajua. Maisha ni Raha eeh !!!

      Delete
    2. Mwaliko umepita Cute ila pale HQ za RAHA TUPU....Sinza kwa remi....Labda Nancy aamue kukubania!!

      Delete
  21. RAHA TUPUUUU JAMANI.. NAKUTWANGIA EMAIL SASA HIVI NANCY U THE BEST..
    AFU NA NANCY MTINDO WAKO WAKUNISHTUKIA MIE SIPENDI HAHAHAA


    Cute...

    ReplyDelete
  22. Mama jack wa buguruni umeongeza zaidi.jamani kufira hakuhitaji kukurupuka na kunahitaji mwanaume mwenye staha ya hali ya juu ili wote kufurahiatendo bila kuumizana wala kutanuana mikundu(warning dont ever fira kutumia mafuta ya mgando, mate au sabuni unamuumiza mwenzio kupita maelezona vinachangia sana kukunjua marinda nakuleta shida wakati wa kuzaa)

    ReplyDelete
  23. Kuna mafuta special kwa ajili ya kufiria na mafuta hayo kuna mazito kidogo kama ky hayo ni kwa wazoefu na kuna mepesizaidi(yanakua mepe kavile johnson baby jelly) na yanayoteleza zaidi kama ilivyo ada ya wanawake huwezi kumpanda bila maandalizi basi vivyohivyo mkundu unamaandaliziyake kwanzajelly pale juu huku ukigusa na kidole hakikisha umekata kuchayako na haina migongo mikali coz mkundu uko very sensitive nakama huna uhakika na kuchayako basi nivyema ukatumia condom katika kidole hicho

    ReplyDelete
  24. kwa wenye vifaa husika huo ndio mudawake buttplugs or dildos of diff sizes and some of dildoz unaweka mafuta ndaniyake alafu ukmchomeka yenyewe inayadondoshea ndacoz wanawake ngi huumia nyama ya ndani(NOTE.mkundu si kama kuma kuma inakuta za nje baadayahaponyama za ndahuwa zinafunga lakini pia zinapisha ila mkundu una kama kapipe hivi ka nyama kama kautumbo kenye urefu wa inchi mbili au tatu nahiyo ndio maranyingi watu huchanwa siku yuko toi anajisaidia anashangaa anatokwa kipande ya nyama mkunduni

    ReplyDelete
  25. kipande hiyo kwa wengine huwa haitoki lakini seal kundu hilo si nzima tena sasa akimwagiwa asipojiafisha ndo panajenga majimaji baada yakutumia vifaahivyo au kama huna then ileile kondom yako unaongeza kidole cha pili akiwa confortable unaongeza cha tatu then cha nne na hapo unaweza kuingiza ukuni.elewa kwamba mkundu si kuma hivyo usitake pawe mnato ndipo mnapochubuan na kuumizana.unapoanzakuingiza uboowako unaingiza very gentle kwa utaratibu naadabu kamaulivyokua ukinyata kutoroka kwenda disco ili mshua asiamke

    ReplyDelete
  26. mkao unao shauriwa ni ubavu kama kwenyegari unavyo we ka alama ya (L). mikono yako ndio wachezaji so chuchu na kinembe all de tym uwe maeneo hayo remember una mikono miwili mboo na mdomo vitumie ipasavyo saazingine zoezi la tigo huambatana na maumivu remamber sikuzote mtu huchagua kilichomzidi mwenzie hakikisha maumivu ni ten percent tu na usimsukumizie mwache ajipimie na

    ReplyDelete
  27. hapa nita zungumzia upande wa Xpert Cute na na mama Jack The Qween.cute anasema sawa kwamba utamu uko mlangoni nikweli ukichukua muda kuchunguza utagundua kwamba wakati mwanamke au mume wanapokaribia kufikia mshindo wote tundu la mkundu hufunga kwa nguvu sana nawanaume hata ukapiga tindo haipiti kwasababu wakati ule ilemishipa ya raha hunyooka nakupale taarifa zauatamu unao patikana katika kuma au mboo ndiomana tundu la mkundu hufunga na kukaza coz mishipa inapofika pale huzunguka lile tundu sasa wakati mshipa inataka kunyooka alafu inakuta kuna rungu lanyama eneo la tukio inabidi ivuke ile bams

    ReplyDelete
  28. sasa mishipa ile inapelekataarifa ya kwamba imecheleshwa kwani kulikua na kiunzi cha rungu la nyama maeneo ya mkunduni basi anacho kisikia cute hapo ni kizungu mkuti cha raha na anajikuta akionge kichina kwa lafudhi ya kichaga

    ReplyDelete
  29. The Rear ProfessorMarch 30, 2012 at 1:02 AM

    Naomba nimalizie na Mama Jack a.k.a The Qween.The Qween yuko ryt pia kwaniuafanikiwapo kwenda ndani kunakitu kiko kwenye kuma wanaita G spot al maarufu kwa kiswahili kunako ukisikia tu akanigusa kunako akanifikisha kunako basi hapo ni G mahala hapo ni sensitive na kupitia kumani unapagusa na pana mfanya mwanamke apige bao kwa maana ya mshindo lakini ukweli nikwa mboo hugusa sehemu ndogo sana ya eneolile eitha kwa size ya maumbile na hata kwa wanaume wenye makubwa saazingine hupitiliza eneo husika ni kama kuangua embe kwenye mti wenye majani mengi utaona upande wachini na utapiga pale tofauti nakupanda kwenye muembe na kulikatia juu

    ReplyDelete
  30. The Rear ProfessorMarch 30, 2012 at 1:13 AM

    sasa ukifanikiwa kupitia mkunduni ukaingiza mboo uka fika G inge kuwa jeshini lingeitwa eneo la unyegevu amini usiamini bibie huyo anachanganyikiwa sijawahi ona anaweza kufikia mshindo kila dakika i asure you coz i once tried back then kwamke wamtu mume alikua ulaya for couple years na alikuja zaidi ya mara18 mpaka nilihisi ana niibia guest watu walitoka vyumbani nilimtoa mimembeba coz hata kutembea ilikua hawezi. Jamani huo nimfano sitarudia wala sijauweka hapo kum impress mtu acha as a proof of facts ninazo wapa ila sikohapa kuiba furusha lanyege na magoli uliyo mhifadhia mumeo.so namwelewa Xpart Cute ancho sema na pia The Qween MamaJack anacho sema mwacheni aongee kiarabu kwa lafudhi ya kisukuma

    ReplyDelete
  31. The Rear ProfessorMarch 30, 2012 at 1:37 AM

    @wadau hizo nifacts na experience zangu through research. sishawishi mtu, akiliza kupewa siku zote changanya nazako ila ukijaribu ukapata mautamu usisite kutupa mlisho wa nyuma kwa maana ya feedback kwamba ulitamuka@nancy mimi natamuka sana na rahatupu@walioko nje. Ukiitaka raha ukaikosa raha basi hujaja raha ukaona ilivyo raha kuchat na wana raha kwani hapa nizaidi ya raha................hapa ni rahatupu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Waaaaaaaa !!! Somo limeeleweka Profesa. Mama Jack na Cute mnasemaje?

      Kweli mambo yamenoga hapa Rahatupu na tunajifunza mengi...Rahaaaaaaa !!!

      Delete
    2. The Rear ProfessorMarch 30, 2012 at 8:33 AM

      Its a pleasure lov and yo more that welcome

      Delete
    3. Rear Professor kwa hakika...darasa ulilotoa hapo ukiamua kucharge fee hakuna atakaye afford....lakini sisi hapa RAHA TUPU yani for free....bureeeeeee!!

      Hasante Prof......

      Delete
  32. Nyie nyote hapo juu mabwege. Huyu Cute mi namfahamu. Anaishi pale Mabibo. Huyu si mwanamke ni mwamaume tena ni shoga lililokubuhu mitaa ya huku mpaka Kawe. Nyote kawaingiza mkenge hapa. Hebu fikiria kama ni mwanamke kweli, kimemshinda nini kuleta picha huku ameahidiwa kuwa zitakuwa edited vizuri? Why?

    Bandugu, muwe careful. Mtandao ni pori na siku moja mtakuja kubembeleza hata majini yawatumie picha. LOL

    Na wewe shoga unayejiita Cute: Ulivyowafanyia wanarahatupu siyo vizuri bana. Kwa nini umewapotezea watu muda wao bure? Unajifanya mtaalamu wa tigo kumbe mtu mwenyewe ni shoga na staili unazowapa ni za kishoga. Grow up!

    Nitaleta picha zangu na wife wangu wadau tuendelee kuburudika na tusikubali kubabaishwa na watu kama Cute. Hapa tupo kupeana raha na bila shame wala nini. Sasa wewe watu wote hawa wanakubembeleza na bado umegoma, wewe ni nani? Una kuma inayotoa almasi? Mbona akina Nancy na Mrs. Husband na wadau wengine wameleta mambo yao? Peleka ushoga wako huko.

    Na kuanzia sasa mimi najitangaza kuwa kiranja mkuu wa blogu hii kwani Huyo Husband wenu naye ni bomu tupu mpaka blogu inakosa mwelekeo huku anakenua meno tu. Mnafikia mpaka hatua ya kubembeleza mashoga yawaletee mbooo na mikundu? Nancy, real???

    ReplyDelete
  33. MWANAHARAKATI HAHAHAA BRAVO... NILITOWA MCHANGO WA UJUZI WANGU WATAKAJIFUNZA WAJIFUNZE NA WATAKAO WEWESEKA KAA WEWE WA WEWESEKE ! UPO? KUTOWA PICHA ZANGU NIHIYARI YANGU NA SI LAZIMA...! I WISH NINGELIKUWA NA HIYO MBOO NINGEANZA KUKUFIRA WEWE.
    NARUDIA TENA RAHA TUPU NI BLOG YA WATU WOTE ,WEWE UWO UKIRANJA CHUKUWA NA SIO KUWATUKANA USIOWAJUWA!! HESHIMA HAIUZWI JAMANI , WENZIO WAFIRA MATAKO WEWE WAFIRA MANENO!!
    ANDIKA COMMENT YAKO ILA SIO KUWATUKANA WATU. CUTE MWANAUME OOH SHOGA UMENIUMBA WEWE ? NINGELIKUWA MWANAUME NI NINGESEMA MI MWANAMUME KWA NI NAMUOGOPA NANI HUMU HUMU RAHA TUPU ANAENIPA PUMZI?! MTUMZIMA OVYOO:(


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa vile umeshampa hoja zako, Cute unataka niitoe hiyo comment ya huyu anayejiita Mwanaharakati? Nimetoka kidogo tu na tayari hali ya hewa imeshachafuka humu ndani. Mbona hivyo Jamani? Rahatupu mwataka kuiharibu nini? Husband uko wapi? Watu mpaka wanajipa ukiranja bila ruhusa yako, vipi?

      Binadamu sisi yaani we are very complicated human beings. Sijui kwa nini we can't just get along? Aiii !!!

      Delete
    2. Nancy sielewi huyu jamaa alipo post tu nami nikamjibu nashindwa kuelewa post siioni tena...nahisi hasira zilinizidi nikasahau hata kuhit 'publish'

      Ila ujumbe kaupata na kama kweli anautaka UKIRANJA very simple yeye akaze buti tu kwa kuleta mavitu ya ukweli TURAHA TUPUIKE na RAHA ZAKE zikituzidi akhaaa najivua mwenyewe mimi si dikteta....lasivyo tuna mnyofolea mbali....Mwanaharakati umenisoma?!!!!.

      Ya mitaani kwenu sisi humu hayatuhusu....sisi mahusiano yetu ni RAHA TUPU sio kero zisizo na msingi.

      Jiheshimu tukuheshimu....

      Delete
    3. Naona lengo la Mwanaharakati lilikuwa kumsuta Cute kisaikolojia zaidi; na inavyoonekana pengine kafanikiwa kwani Cute hasikiki tena.

      Haya ndo maisha hata hivyo. Daima kutakuwa na "Wanaharakati" wherever we go. Tunachopaswa kufanya ni kutotishwa nao na kupambana. Kuanzia kwenye ajira za serikali mpaka sasa kwenye biashara zangu kila siku ni kupambana and HATERS are everywhere....

      Mimi nadhani Cute ni strong na pengine kabanwa na shughuli tu. Si mtu wa kutishwa na mtu mpuuzi kama huyu Mwanaharakati. Tumpe muda atarudi....

      Delete
    4. U r very right wangu @Nancy...

      Nimegundua nilimpa kubwa kwenye post yako ya BRAIN STORM kwa Cute kutuma picha kumbe alicopy akaja kupaste huku pia.

      Kwa jibu alilo toa Cute hapo juu nina hakika kabanwa na shughuli zake tu sio sababu ya huyu 'mwanaharakati fake' maana wanaharakati wenyewe wa ukweli tuko maofisini / mashuleni /mabiasharani tunapigana na umaskini....yeye anapigana na Cute....hahahahahaha alafu faida yake ni nini sio mzima huyu kijana.

      Delete
  34. NANCY USIJALI LOVE MI NIPO FINE ! ILA KANIBOA HUYO MTU ,RAHA TUPU NIKUPEANA RAHA NA WALA SI KUKASHIFIANA!
    YAANI UBINAADAM KAZI..


    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekuelewa dear...Na kweli ubinadamu kazi !!!

      Sasa naomba utoe kauli ya mwisho kwa Wanarahatupu ili kieleweke. Nadhani tumebembeleza vya kutosha. Hata Mr. Husband kajaribu.... Naomba utoe kauli final ili tuendelee na mambo mengine:

      Picha Tunapata Hatupati?

      Thanks dear na pole kwa misukosuko ya Mwanaharakati....

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. Nancy iyo conclusion yako nimeipenda,,,
      ,,,aya Cute,,,come on!!!!!!
      ,,,twasubiri raha wanaume TUANZE kufanyia kazi mafunzo yenu!!!!!!!!

      Delete
    4. sasa inakuwaje jamani haya mambo mbona matamu hivii?

      Delete
    5. hii blog nitahakikisha inafungwa...

      Delete
  35. hivi hawa wengine wanapiga picha chafu nasura tuu wanakuwaje jamani niwajinga ama wasamehe buree tuu nancy

    ReplyDelete
  36. JAMANI NI MAFUTA GANI MAZURI KWA KULIA TIGO

    ReplyDelete
  37. Mwanaharakati nimekukubali sana kutokana na upeo wako wa kufikiria "outside the box". Fikra zako si lazima ziwe sahihi, ila zina uwezekano mkubwa kuwa zaukweli kutokana na ukweli kwama huyu "cute" anapiga chenga always kuweka hadharani picha zake. Na ingekuwa kweli hataki, angekuwa anasemaga, lakini anatoaga visingizio kilema kama hichi apo kwamba mai hazband wake eti amesafiri. sasa toka machi huu mwez wa saba, kaenda kufirwa nae??!!

    Mi naunga mkono kuwa, japo stori za humu ni tamu zinan'dondosha ute balaa, lakini huyu cute bwana sidhani kama she is what she says she is. I know, haihusu, lakini it is something worth speculating.

    Ni mtizamo tu.

    ReplyDelete
  38. Ni mara kwanza kuingia na nimependa sana blog hii tupo pamoja ila punguzen malumbano tupen raha

    ReplyDelete
  39. Jamani mimi ni mwanaume natamani sana kufirwa ila naogopa mtu mwenye li uboo kama una kibamia nitafute kwenye rdaudi80@yahoo.com

    ReplyDelete
  40. AIsee kuna demu nilimfira hadi akatoa uharo, nina uboo nchi 14 nilikuwa nimezoea kumtomba kawaida sas siku moja akasema nijaribu mkunduni nikaingiza kichwa akapenda huo mchezo nikawa namfira kwanza halafu nikitoka mkunduni hivyo hivyo bila kunawa naingiza mboo kwenye kuma ikiwa ina mavimavi, siku ya siku nikampaka k-jelly mkunduni ikaingia mboo yote, aisee nilifira nikamkojolea mkunduni akasema niendelee basi nilifira hadi alikunya!!!!

    ReplyDelete
  41. daaa kweli raha tu.nilikua natafuta picha za jack wa chuzi zinazodaiwa kapiga uchi kwa bahati nimeangukia humu ndani.daa rahatupu humu ndani.mitikiso na husbanda mko juu kutupa raha

    ReplyDelete
  42. Shit....Mkeo ana kuma nzuri sana. Ni tamu hata ka kuila kwa macho. weka na pucha za kumyonya kuma aisee. Na kama huwa huinyonyi hiyo kuma basi unakosa uhondo na humtendei haki kabisa. Mate yananidondoka hapa.

    Napenda sana kunyonya kuma safi kama hii aisee.

    ReplyDelete
  43. AYAAAAAA, KWANINI UNAMLA TIGO WAKATI ANA KUMA NZURI NAMNA HII,IKO TAITI SANA HALAFU INAFAA KUINYONYA HADI NDANI, WEWE UMEKAZANIA MAVI TU!!!!

    ReplyDelete
  44. Mie nadhani niko kinyume na wengi, mwanzo nilikuwa nahusudu sana kula tigo ila siku nilipoijaribu nilikoma, maana baada ya kumaliza nikakuta mijimavi kwenye bamia yangu halafu chumba chote kikawa harufu ya choo aaaaghh sina hata hamu na tigo tena.

    ReplyDelete
  45. Kwa kweli mtu anayependa tigo ana matatizo kichwani yaani ni sawa na mtu kuingia chooni na kuanza kula chakula hukohuko. Yaani anakoroga mavi kabisa, hii ni laana si bura

    ReplyDelete
  46. Hivi CUTE alipotelea wapi mbona kimya siku hz?

    ReplyDelete
  47. I have been browsing online more than 4 hours today, yet
    I never found any interesting article like yours. It's pretty worth enough for me. In my view, if all web owners and bloggers made good content as you did, the internet will be a lot more useful than ever before.

    My homepage; reh

    ReplyDelete
  48. craziest blog never seen before..... fuck all u bitches thinkin u can fade us but u cant do nothing but being busy to ruin todays generation esp. Tanzania's young people. Those are my homies man, I am Canadian but both my parents are Tz's native. I dont feel good to see Africans are following the same silliness as of white people. If only one day we will get to know the value of being Afrcans.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Calm down MAZAFAKA. Africa cannot escape the claws of globalization. That's why you are in Canada. Otherwise go back and live in caves like your ancestors.

      Delete
  49. Cute! ....umechemka; kwa taarifa yako kinacho ondoa marinda ya mkundu ni kichwa na shongo ya mboo hasww pale mtu anapo pigwa ndani nnje ...yaani kuingiza kicha na kutoa kwani sehemu yakichwa ndo huwa ina kifundo chenye umingo wenye kukwangua.

    ReplyDelete
  50. Ngoja na mimi nitoe uzoefu wangu hapa. Nakumbuka kuwa yeye ndiye alitaka nimfire na alikuwa na KY Jelly. Bila kupoteza muda akavua nguo na kuanza kuinyonya mbolo yangu kwa dk kama 5 na kisha akaanza kuipata KY Jelly. Baada ya hapo nilimgeuza na kumfanya abong'oe huku mkundu wake ukiwa juu umechanua. Kisha nitaanza kuulamba na kuunyonya huku nikimpitishia vidole. Baada ya kuulainisha niliupaka mafuta ya KY Jelly ili ulainike zaidi. Mpenzi wangu alikuwa amelegea sana na kila wakati alitaka niingize mbolo yangu. Basi nikaanza kwa kuutekenya mkundu wake kwa kichwa cha mbolo yangu kwa dk 5, na kisha nikaanza kuingiza taratibu. Kutokana na ulaini niliweza kuingiza mbolo mpaka nusu ya shaft langu (inch 6) ili azoee hali maana alikuwa akilalamika kuwa inamuumiza. Baada ya muda nilimsikia akiniomba nimfire kwa kuingiza mbolo yote (inch 10) na hapo mkundu wake ulikuwa umelainika sana na mbolo ilikuwa ikiteleza vizuri. Nilimfira kwa kuingiza mbolo na kuitoa ili nione jinsi mkundu wake ulivyotanuka. Na kweli ulikuwa umepanuka sana. Ila aliniomba nimfire ndani ndani na nikaanza kufanya hivyo. Baada ya muda nilimkojolea mkunduni ila bado mbolo ilikuwa imesimama tu kutokana na utamu wa mkundu. Sikuweza kutoa mbolo nje bali niliendelea kumfira mkunduni mwake hadi nilipotoa bao la pili. Niliona mpenzi wangu akiwa amelegea huku akichuchumaa kuweza kutoa shahawa mkunduni mwake. Kiukweli nilimfira vizur na hadi sasa ameolewa ila amekuwa akiomba tuonane ili tujikumbushe michezo yetu.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!